Analysis na korau electrode abu Market

Kasuwancin kayan lantarki mara kyau a halin yanzu yana kiyaye kwanciyar hankali, tare da yanayin aiki na kamfani mara kyau na lantarki ɗan billa. Kamfanoni sun kafa tsarin samar da su akan ingantacciyar ƙira da tsari, amma ƙirƙira na ƙarshe-cikakkaki kuma cikakkun kayayyaki a cikin manyan masana'antu ya kasance babba. Wasu kamfanin batir mai arzikin ma'auni yana shirin tanadin buƙatu, amma ainihin haɓaka yana bayyana.

yawancin kamfanoni a masana'antar sun sami raguwar 20 % -30 % a cikin ƙarar kaya a cikin Q1 idan aka kwatanta da kashi ɗaya cikin huɗu na baya, musamman saboda lalatawar da kamfanin batir ya yi. Kamar yadda tasirin ɓarna ke raguwa a kashi na biyu cikin ɗaya cikin huɗu, ana tsammanin adadin kayan zai ƙara wata kalandar a watan kalanda. Duk cikin shekara, saboda jujjuyawar samar da masana'antu da buƙatu, yanayin gasa ya zama mafi ƙarfi, tare da babban kamfani yana da niyyar ci gaba da ɗaukar nauyin kaya sama da 30%.

Makircin na yanzu na babban kamfani mara kyau na lantarki shine kiyaye ma'auni da babban ƙarfin amfani don riba. Kamfanin da ke da fa'idar tsadar mai arziki mafi girma ga ɗan gajeren ton net kudin shiga idan aka kwatanta da sauran kasuwancin. babban sha'anin kamar Jiangxi Zichen (Putai) da kuma Shangtai Technology sun yi imani ga mai arziki da dangi amfani a ci gaba da monetary darajar yaki. Kamfanin jagora yana ganin yuwuwar rage tsadar kayayyaki mara kyau na lantarki a nan gaba ta hanyar daidaita tsarin, inganta ingantaccen makamashi, da rarraba albarkatun ƙasa don rage farashi. Masana'antu suna tsammanin masana'antar kayan lantarki mara kyau zata shiga cikin tsarin ƙira kuma Fara sake canza sheka a cikin shekaru 2-3 masu zuwa.

fahimtalabaran kasuwanciwajibi ne ga masu saka jari da ƙwararrun masana'antu su ba da sanarwar yanke shawara. nazarin yanayin kasuwa, tsarin kamfani, da shigar masana'antu na iya taimaka wa masu ruwa da tsaki suyi tsammanin ci gaban gaba da gano damar ci gaba da riba. Ta hanyar ci gaba da sabuntawa akan sabbin labarai da fahimtar cirewar sa, mutum zai iya tafiya cikin sarƙaƙƙiyar duniyar kasuwanci tare da tabbaci da nasara.


Lokacin aikawa: Mayu-25-2023